Điều hòa Daikin inverter 18000 BTU 1 chiều FTKB50ZVMV
Model: FTKB50ZVMV
Mã hàng: FTKB50ZVMV
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Việt Nam
Mua online giá quá rẻ
17.800.000₫
Kết thúc vào
23:59 | 14/05
Còn 6/30 suất
KHUYẾN MẠI BAO GỒM:
- Miễn phí công lắp đặt
- Tặng Combo 3m ống đồng và phụ kiện (Click xem chi tiết)
- Hỗ trợ trả góp 0%
- Cam kết hàng chính hãng 100%
- Bảo hành tại nhà
- Hỗ trợ mua hàng qua điện thoại hoặc zalo:
- Giá trên có thể thay đổi mà chưa kịp cập nhật
- Lấy hàng số lượng lớn giá cạnh tranh
- Thanh toán bằng TM hoặc chuyển khoản
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Điều hòa Daikin 1 Chiều Inverter 18.100Btu/2Hp FTKB50ZVMV
Trải nghiệm làm lạnh vượt trội với công nghệ hiện đại
Hình ảnh mang tính minh họa
Humi Comfort - Kiểm soát độ ẩm 65% giữ da và hô hàp khỏe mạnh
Hình ảnh mang tính minh họa
Làm lạnh nhanh Powerful - Tận hưởng mát mẻ ngay lập tức
Công nghệ Inverter tiết kiệm điện tối ưu
Chống ẩm mốc, loại bỏ mùi hôi
Hoạt động êm ái, giảm tiếng ồn
Thiết kế vừa thẩm mỹ vừa bền
Dàn nóng cải tiến, ngăn thằn lằn xâm nhập.
Super PCB bảo vệ bo mạch khi điện áp thay đổi.
Dàn tản nhiệt ống đồng, cánh nhôm phủ tĩnh điện, chống ăn mòn.
Điều hoà Daikin FTKB50ZVMV - Sự lựa chọn hoàn hảo cho không gian sống chất lượng!SẢN PHẨM ĐÃ XEM
Không có sản phẩm xem gần đây
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Điều hòa Daikin | FTKB50ZVMV | ||
| Dãy công suất | 2 HP | ||
| Công suất danh định (tối thiểu - tối đa) | kW | 5.3 (1.1 - 5.4) | |
| Btu/h | 18,100 (3,800 - 18,400) | ||
| Nguồn điện | 1 pha, 220V - 240V / 50Hz, 220 - 230V / 60Hz (Cấp nguồn dàn nóng hoặc dàn lạnh) | ||