Máy lạnh Daikin Inverter 2.5 HP FTKB60ZVMV
Model: FTKB60ZVMV
Mã hàng: FTKB60ZVMV
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Việt Nam
Mua online giá quá rẻ
Kết thúc vào 23:59 | 14/05
Còn 6/30 suất
KHUYẾN MẠI BAO GỒM:
  1. Miễn phí công lắp đặt
  2. Tặng Combo 3m ống đồng và phụ kiện (Click xem chi tiết)
  3. Hỗ trợ trả góp 0%
  4. Cam kết hàng chính hãng 100%
  5. Bảo hành tại nhà
  6. Hỗ trợ mua hàng qua điện thoại hoặc zalo:
          0989255433 / 0869255433 / 0985255433
  • Giá trên có thể thay đổi mà chưa kịp cập nhật
  • Lấy hàng số lượng lớn giá cạnh tranh
  • Thanh toán bằng TM hoặc chuyển khoản
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Điều hòa Daikin 1 Chiều Inverter 20.500Btu/2.5Hp FTKB60ZVMV
Trải nghiệm làm lạnh vượt trội với công nghệ hiện đại
Thiết kế sang trọng, tinh tế
Hình ảnh mang tính minh họa
Humi Comfort - Kiểm soát độ ẩm 65% giữ da và hô hàp khỏe mạnh
Hình ảnh mang tính minh họa
Làm lạnh nhanh Powerful - Tận hưởng mát mẻ ngay lập tức
Công nghệ Inverter tiết kiệm điện tối ưu
Chống ẩm mốc, loại bỏ mùi hôi
Hoạt động êm ái, giảm tiếng ồn
Thiết kế vừa thẩm mỹ vừa bền
Dàn nóng cải tiến, ngăn thằn lằn xâm nhập.
Super PCB bảo vệ bo mạch khi điện áp thay đổi.
Dàn tản nhiệt ống đồng, cánh nhôm phủ tĩnh điện, chống ăn mòn.
Điều hoà Daikin FTKB60ZVMV - Sự lựa chọn hoàn hảo cho không gian sống chất lượng!
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Điều hòa Daikin FTKB60ZVMV
Dãy công suất 2.5 HP
Công suất danh định (tối thiểu - tối đa) kW 6.0 (1.1 - 6.0)
Btu/h 20,500 (3,800 - 20,500)
Nguồn điện 1 pha, 220V - 240V / 50Hz, 220 - 230V / 60Hz (Cấp nguồn dàn nóng hoặc dàn lạnh)